The International Taste Institute

เชฟและซอมเมอลิเยร์ช่วยให้บริษัทสร้างผลิตภัณฑ์ที่ดีมากยิ่งขึ้น

International Taste Institute เดิมคือ ITQI เป็นผู้นำระดับสากลในการประเมินผลและรับรองรสชาติอาหารและเครื่องดื่มโดยผู้เชี่ยวชาญ เรามีส่วนช่วยให้บริษัทหลายพันแห่งทั่วโลกปรับปรุงและพัฒนาคุณภาพของผลิตภัณฑ์ ซึ่งส่งผลถึงการเพิ่มขึ้นของยอดขายด้วยใบรับรอง Superior Taste Award

Taste Institue มีสำนักงานที่กรุงบรัสเซลส์ ทีมงานนานาชาติของเราชื่นชอบอาหารและทำงานอย่างใกล้ชิดกับเชฟ & ซอมเมอลิเยร์มืออาชีพ

จุดมุ่งหมายของเรา

ในทุกๆวัน ทีมงานของเรามีความมุ่งมั่นและอุทิศตนต่อภารกิจเพื่อการพัฒนาและปรับปรุงคุณภาพผลิตภัณฑ์

เช่นเดียวกับมิชลินไกด์ ที่การันตีคุณภาพและรสชาติของร้านอาหารทั่วโลก เรามุ่งมั่นที่จะเป็นส่วนหนึ่งของการยกระดับผู้ผลิตอาหารและเครื่องดื่มเพื่อผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพในระดับสากล

ทีมงานคุณภาพเพื่อองค์กรนานาชาติ

Taste Institute ก่อตั้งขึ้นในปีพ.ศ. 2548 และได้รับความสนใจอย่างมาก ที่ผ่านมาเราให้บริการบริษัทผู้ผลิตอาหารและเครื่องดื่มในกว่า 100 ประเทศ

ตั้งอยู่ที่กรุงบรัสเซลส์ เรามีทีมงานนานาชาติที่ชื่นชอบอาหารมากกว่า 20 คนจาก 14 ประเทศ

ทีมงานของเรา

เรามีทีมงานที่พร้อมช่วยเหลือและสื่อสารภาษาเดียวกับคุณ

Eric de Spoelberch
Eric de Spoelberch

Managing Director

eric@taste-institute.com
Laurent van Wassenhove
Laurent van Wassenhove

Managing Director

laurent@taste-institute.com
George Papantonopoulos
George Papantonopoulos

Greece & Southern Europe Area & North America

george@taste-institute.com
Satoko Kasperek-Koshiyama
Satoko Kasperek-Koshiyama

Japan Area

satoko@taste-institute.com
Gabriela Barajas
Gabriela Barajas

Latin America Area

gabriela@taste-institute.com
Sara Sánchez González
Sara Sánchez González

Spain

sara@taste-institute.com
Simone Ievoli
Simone Ievoli

Italy, UK & Ireland

simone@taste-institute.com
Lionel von Croÿ
Lionel von Croÿ

Germany

lionel@taste-institute.com
Leticia Zulian
Leticia Zulian

Benelux

leticia@taste-institute.com
Ecem Sakarya
Ecem Sakarya

Turkey

ecem@taste-institute.com
Miki Nakamura 中村美紀
Miki Nakamura 中村美紀

Japan

miki@taste-institute.com
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์

South East Asia

thamolwan@taste-institute.com
Yi-Chun Chen 陳宜君 顧問
Yi-Chun Chen 陳宜君 顧問

Taiwan

yi-chun@taste-institute.com
Eunhwa Chae 채 은화
Eunhwa Chae 채 은화

Korea & Malaysia

eunhwa@taste-institute.com
Weiji Li 李卫杰
Weiji Li 李卫杰

China

weijie@taste-institute.com
Mohamad Idelbi
Mohamad Idelbi

MENA & South Asia

mohamad@taste-institute.com
Stas Belo
Stas Belo

Nordic & Eastern Europe & CIS Area

stas@taste-institute.com
Charlotte Lefebvre
Charlotte Lefebvre

Business Support

charlotte@taste-institute.com
Olesia Serhiiko
Olesia Serhiiko

Marketing

Olesia@taste-institute.com

เราใช้คุกกี้บนเว็บไซต์นี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ผู้ใช้

เมื่อคลิกที่ลิงค์ใดๆ ในหน้านี้คุณยินยอมให้เราตั้งค่าคุกกี้ ดูเพิ่ม