การลงทะเบียนสิ้นสุดแล้ว คอยติดตามการประกาศผลรางวัล 2022 Superior Taste Award ในเดือนมิถุนายนนี้ Results will be announced in June. Stay tuned. -

ติดต่อเรา

มีคําถามเกี่ยวกับบริการของเรา?

คุณต้องการจะติดต่อเรา?

ส่งข้อความถึงเรา

ทีมงานของเราจะติดต่อกลับโดยเร็วที่สุด

ติดต่อเรา

เรามีทีมงานที่พร้อมช่วยเหลือและสื่อสารภาษาเดียวกับคุณ

Europe

North America

CIS

Oceania

George Papantonopoulos
George Papantonopoulos

กรีซ, ไซปรัส, อเมริกาเหนือ,โอเชียเนีย

george@taste-institute.comGeorge Papantonopoulos+32 2 372 34 22
Joan Josep Rull Moreno
Joan Josep Rull Moreno

สเปน

joan@taste-institute.comJoan Josep Rull Moreno

+32 495 905 971

+32 2 372 34 22
Simone Ievoli
Simone Ievoli

อิตาลี, สหราชอาณาจักร, ไอร์แลนด์

simone@taste-institute.comSimone Ievoli+32 2 372 34 22
Moritz Engel
Moritz Engel

เยอรมนี, ออสเตรีย, สวิตเซอร์แลนด์

moritz@taste-institute.comMoritz Engel+32 2 372 34 22
Leticia Zulian
Leticia Zulian

เขตเบเนลักซ์, ฝรั่งเศส, โปรตุเกส, บราซิล

leticia@taste-institute.comLeticia Zulian+32 2 372 34 22
Adrian Dumitrescu
Adrian Dumitrescu

เขตยุโรปตะวันออก เครือรัฐเอกราชแ

adrian@taste-institute.comAdrian Dumitrescu+32 2 372 34 22
Ecem Özes
Ecem Özes

กลุ่มประเทศนอร์ดิก ตุรกี

ecem@taste-institute.comEcem Özes+32 2 372 34 22

Asia

Miki Nakamura 中村美紀
Miki Nakamura 中村美紀

ญี่ปุ่น

miki@taste-institute.com

taste-japan2

+81 3 4510 2763
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์

เขตเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

thamolwan@taste-institute.comThamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์ (+66) 064 687 7352+32 2 372 34 22
Yi-Chun Chen 陳宜君 顧問
Yi-Chun Chen 陳宜君 顧問

ไต้หวัน

yi-chun@taste-institute.com

taste-taiwan2

+32 2 372 34 22
Chia-Yi Shih 史家宜 顧問
Chia-Yi Shih 史家宜 顧問

ไต้หวัน

chia-yi@taste-institute.com

taste-institute

+32 2 372 34 22
Eunhwa Chae 채 은화
Eunhwa Chae 채 은화

เกาหลี, มาเลเซีย, อินโดนีเซีย

eunhwa@taste-institute.comEunhwa Chae 채 은화+32 2 372 34 22Kakaotalk ID:BestKorea1234
Seiko Saito 齋藤聖子
Seiko Saito 齋藤聖子

ญี่ปุ่น

seiko@taste-institute.com

taste-japan1

+81 3-4510-2763
TANG Ka Ho邓嘉豪
TANG Ka Ho邓嘉豪

สาธารณรัฐประชาชนจีน

kaho@taste-institute.com

TasteInstituteChina1

+86 10 8783 3225

Middle East

Africa

Indian Peninsula

Latin America

Mohamad Idelbi
Mohamad Idelbi

เขตตะวันออกกลาง, แอฟริกา และคาบสมุทรอินเดีย

mohamad@taste-institute.comMohamad Idelbi+32 2 372 34 22
Gabriela Barajas
Gabriela Barajas

เขตลาตินอเมริกา

gabriela@taste-institute.comGabriela Barajas

+32 491 97 43 64

+32 2 372 34 22

Management

Alan Coxon
Alan Coxon

ประธานคณะกรรมการฝ่ายเชฟ

info@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Ferran Centelles
Ferran Centelles

ประธานคณะกรรมการฝ่ายซอมเมอลิเยร์

info@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Eric de Spoelberch
Eric de Spoelberch

กรรมการผู้จัดการ

eric@taste-institute.comEric de Spoelberch
Laurent van Wassenhove
Laurent van Wassenhove

กรรมการผู้จัดการ

laurent@taste-institute.comLaurent van Wassenhove
Valérie Lavalle
Valérie Lavalle

ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์

valerie@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Olesia Serhiiko
Olesia Serhiiko

ฝ่ายการตลาด

Olesia@taste-institute.comOlesia Serhiiko
Charlotte Lefebvre
Charlotte Lefebvre

ฝ่ายสนับสนุน

charlotte@taste-institute.com+32 2 372 34 22
>

เราใช้คุกกี้บนเว็บไซต์นี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ผู้ใช้

เมื่อคลิกที่ลิงค์ใดๆ ในหน้านี้คุณยินยอมให้เราตั้งค่าคุกกี้ ดูเพิ่ม