การลงทะเบียนสำหรับรอบการประเมินปี 2021 สิ้นสุดแล้ว จะแจ้งผลการทดสอบในเดือนมิถุนายน รายละเอียดเพิ่มเติม โปรดติดต่อทีมงาน คลิกที่นี่

ติดต่อเรา

โปรดกรอกแบบฟอร์มให้เราติดต่อกลับ หรือเลื่อนลงเพื่อค้นหาที่ปรึกษาของเราในภูมิภาคของคุณ

Europe

North America

CIS

Oceania

George Papantonopoulos
George Papantonopoulos

กรีซ, ไซปรัส, อเมริกาเหนือ,โอเชียเนีย

george@taste-institute.comGeorge Papantonopoulos+32 2 372 34 22
Simone Ievoli
Simone Ievoli

อิตาลี, สหราชอาณาจักร, ไอร์แลนด์

simone@taste-institute.comSimone Ievoli+32 2 372 34 22
Moritz Engel
Moritz Engel

เยอรมนี, ออสเตรีย, สวิตเซอร์แลนด์

moritz@taste-institute.comMoritz Engel+32 2 372 34 22
Leticia Zulian
Leticia Zulian

เขตเบเนลักซ์, ฝรั่งเศส, โปรตุเกส, บราซิล

leticia@taste-institute.comLeticia Zulian+32 2 372 34 22
Stas Belo
Stas Belo

เขตยุโรปตะวันออก เครือรัฐเอกราชและกลุ่มประเทศนอร์ดิก

stas@taste-institute.comStas Belo+32 2 372 34 22Whatsapp/Viber:+32 499 10 71 54

Asia

Miki Nakamura 中村美紀
Miki Nakamura 中村美紀

ญี่ปุ่น

miki@taste-institute.com

taste-japan2

+81 3 4510 2763
Weijie Li 李卫杰
Weijie Li 李卫杰

สาธารณรัฐประชาชนจีน

weijie@taste-institute.com

superiortasteaward

+86 10 8783 3225
Chang Guo 郭畅
Chang Guo 郭畅

สาธารณรัฐประชาชนจีน

chang@taste-institute.com

TasteInstituteChina2

+86 10 8783 3225
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์

เขตเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

thamolwan@taste-institute.comThamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์ (+66) 064 687 7352
Yi-Chun Chen 陳宜君 顧問
Yi-Chun Chen 陳宜君 顧問

ไต้หวัน

yi-chun@taste-institute.com

taste-taiwan2

+32 2 372 34 22
Chia-Yi Shih 史家宜
Chia-Yi Shih 史家宜

ไต้หวัน

chia-yi@taste-institute.com

taste-institute

+32 2 372 34 22
Eunhwa Chae 채 은화
Eunhwa Chae 채 은화

เกาหลี, มาเลเซีย, อินโดนีเซีย

eunhwa@taste-institute.comEunhwa Chae 채 은화+82 2 61 052 157Kakaotalk ID:BestKorea1234

Middle East

Africa

Indian Peninsula

Latin America

Mohamad Idelbi
Mohamad Idelbi

เขตตะวันออกกลาง, แอฟริกา และคาบสมุทรอินเดีย

mohamad@taste-institute.comMohamad Idelbi+32 2 372 34 22
Gabriela Barajas
Gabriela Barajas

เขตลาตินอเมริกา

gabriela@taste-institute.comGabriela Barajas

+32 491 97 43 64

+32 2 372 34 22

Management

Alan Coxon
Alan Coxon

ประธานคณะกรรมการฝ่ายเชฟ

info@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Ferran Centelles
Ferran Centelles

ประธานคณะกรรมการฝ่ายซอมเมอลิเยร์

info@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Eric de Spoelberch
Eric de Spoelberch

กรรมการผู้จัดการ

eric@taste-institute.comEric de Spoelberch
Laurent van Wassenhove
Laurent van Wassenhove

กรรมการผู้จัดการ

laurent@taste-institute.comLaurent van Wassenhove
Valérie Lavalle
Valérie Lavalle

ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์

valerie@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Olesia Serhiiko
Olesia Serhiiko

ฝ่ายการตลาด

Olesia@taste-institute.comOlesia Serhiiko
Charlotte Lefebvre
Charlotte Lefebvre

ฝ่ายสนับสนุน

charlotte@taste-institute.com+32 2 372 34 22

International Taste Institute - iTQi

เราใช้คุกกี้บนเว็บไซต์นี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ผู้ใช้

เมื่อคลิกที่ลิงค์ใดๆ ในหน้านี้คุณยินยอมให้เราตั้งค่าคุกกี้ ดูเพิ่ม