รอบการทดสอบปี 2024 เปิดลงทะเบียนแล้ว ติดต่อเจ้าหน้าที่ของเราเพื่อเรียนรู้เพิ่มเติม คลิกดู

ทีมงานของเรา

มืออาชีพผู้รักการกินและดื่มไม่แพ้งานของเรา

ทีมงานผู้รักและเข้าใจวัฒนธรรมการกินดื่มนานาชาติ

สำนักงานของเราอยู่ที่ประเทศเบลเยียม เรามีทีมงานที่ชื่นชอบการทำและทานอาหารนานาชาติ มากกว่า 20 คนจาก 14 ประเทศ

เราชอบการกินดีอยู่ดีเช่นเดียวกับเชฟระดับมิชลินสตาร์ เรามีวินัยและมุ่งมั่นที่จะให้บริการระดับมืออาชีพ

ที่ Taste Institute เราให้บริการด้วยความจริงใจ เรามีความเชี่ยวชาญและชื่นชอบการกินดีอยู่ดี

ทีมงานของเรา

Europe

North America

CIS

Oceania

Simone Ievoli
Simone Ievoli

อิตาลี, นานาชาติ

simone@taste-institute.comSimone Ievoli+32 2 372 34 22
Moritz Engel
Moritz Engel

DACH โปรตุเกส

moritz@taste-institute.comMoritz Engel+32 2 372 34 22
Ecem Özes
Ecem Özes

กลุ่มประเทศนอร์ดิก ตุรกี

ecem@taste-institute.comEcem Özes+32 2 372 34 22
Sofia Kollia
Sofia Kollia

Greece & Cyprus

sofia@taste-institute.com+32 2 372 34 22

Asia

Miki Nakamura 中村美紀
Miki Nakamura 中村美紀

ญี่ปุ่น

miki@taste-institute.com

taste-japan2

+81 3 4510 2763
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์
Thamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์

เขตเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

thamolwan@taste-institute.comThamolwan Krittanon ธมลวรรณ กฤตานนท์ (+66) 064 687 7352+32 2 372 34 22
Eunhwa Chae 채 은화
Eunhwa Chae 채 은화

เกาหลี, มาเลเซีย, อินโดนีเซีย

eunhwa@taste-institute.comEunhwa Chae 채 은화+32 2 372 34 22Kakaotalk ID:BestKorea1234
TANG Ka Ho邓嘉豪
TANG Ka Ho邓嘉豪

สาธารณรัฐประชาชนจีน

kaho@taste-institute.com

TasteInstituteChina1

+86 10 8783 3225
Helen Zhou 周晓华
Helen Zhou 周晓华

สาธารณรัฐประชาชนจีน

helen@taste-institute.com+86 10 8783 3225
Yulun Peng
Yulun Peng

Taiwan Area

yulun@taste-institute.comYulun Peng

@taste-institute

https://lin.ee/q6HRWH0so

+32 2 372 34 22
Yuki Yamane 山根 由希
Yuki Yamane 山根 由希

Japan Area

yuki@taste-institute.com

taste-japan2

+810345102763
Wei-ting Chen 陳暐婷 顧問
Wei-ting Chen 陳暐婷 顧問

Taiwan Area

wei-ting@taste-institute.com

@taste-institute

+3223723422

Middle East

Africa

Indian Peninsula

Latin America

Mohamad Idelbi
Mohamad Idelbi

เขตตะวันออกกลาง, แอฟริกา และคาบสมุทรอินเดีย

mohamad@taste-institute.comMohamad Idelbi+32 2 372 34 22
Gabriela Barajas
Gabriela Barajas

เขตลาตินอเมริกา

gabriela@taste-institute.comGabriela Barajas

+32 491 97 43 64

+32 2 372 34 22

Management

Alan Coxon
Alan Coxon

ประธานคณะกรรมการฝ่ายเชฟ

info@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Ferran Centelles
Ferran Centelles

ประธานคณะกรรมการฝ่ายซอมเมอลิเยร์

info@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Eric de Spoelberch
Eric de Spoelberch

กรรมการผู้จัดการ

eric@taste-institute.comEric de Spoelberch
Laurent van Wassenhove
Laurent van Wassenhove

กรรมการผู้จัดการ

laurent@taste-institute.comLaurent van Wassenhove
Valérie Lavalle
Valérie Lavalle

ฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์

valerie@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Chia-Yi Shih 史家宜 顧問
Chia-Yi Shih 史家宜 顧問

Head of Operations

chia-yi@taste-institute.com+32 2 372 34 22
Charlotte Lefebvre
Charlotte Lefebvre

ฝ่ายสนับสนุน

charlotte@taste-institute.com+32 2 372 34 22

เราใช้คุกกี้บนเว็บไซต์นี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ผู้ใช้

เมื่อคลิกที่ลิงค์ใดๆ ในหน้านี้คุณยินยอมให้เราตั้งค่าคุกกี้ ดูเพิ่ม